Livescore trực tiếp - Tỷ số trực tuyến - KQBĐ trực tuyến

Livescore - Tỷ số bóng đá hôm nay

Thứ Bảy, ngày 18/09/2021 - 17:52
4.5 /5 của 108 đánh giá
Livescore trực tiếp - Tỷ số trực tuyến - Tỷ số bóng đá hôm nay. Kqbd trực tuyến hôm nay - Cập nhật tỷ số, kết quả bóng đá nhanh chóng, chính xác về tất cả bàn thắng cùng và tỷ lệ trong các giải đấu bóng đá lớn, nhỏ trên Thế Giới

Livescore - Bảng tỷ số trực tuyến, cập nhật tỷ số trận đấu cực kỳ nhanh chóng, dù bạn không thể xem trực tiếp trận đấu nhưng với một chiếc Smart Phone trên tay bạn vẫn có thể xem kết quả trận đấu đó. Ưu điểm của bảng Livescore này:

  • Livescore trực tiếp liên tục tất cả các giải đấu trên Thế giới giúp mọi người dễ dàng xem tỷ số trận đấu mà mình quan tâm.
  • Tỷ số trực tuyến được cập nhật liên tục, để đáp ứng nhu cầu xem tỷ số bóng đá, Livescore đã xây dựng hệ thống Data khổng lồ, cập nhật liên tục để cung cấp thông tin đến cho người dùng nhanh chóng, chính xác nhất về: Thời gian thi đấu, Thông tin trận đấu, số phút, tỷ số...
  • Ngoài cung cấp tỷ số bóng đá, bảng này còn cung cấp tỷ lệ kèo để dành riêng cho dân cá độ
  • Các thông tin trên bảng được sắp xếp, trình bày một cách cực kỳ khoa học để người chơi có thể dễ dàng xem kết quả cũng như thông tin các trận đấu
EUW19VL
16:00[3-1]
Đức U19 Nữ
 
Live 90'
0 - 0
0-0
[3-3]
Nga U19 Nữ
 
KAZA
16:00[14]
Zhetysu Taldykorgan
 
Live 90'
2 - 2
0-0
[6]
Akzhayik Oral
 
AUSBPL
16:00[9]
UQ FC
 
Live 90'
1 - 2
1-2
[4]
St George Willawong
 
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
-
16:00[6]
Toowong FC
 
Live 83'
2 - 1
2-1
[11]
Brisbane Knights
 
AUSQSL
16:00
Magpies Crusaders
 
Live 87'
2 - 4
2-2
Queensland Lion
 
NHATA
16:00[7]
Kashima Antlers
 
Live 90'
3 - 0
0-0
[14]
Gamba Osaka
 
-
16:00[13]
Kashiwa Reysol
 
Live 90'
0 - 3
0-1
[11]
Sanf Hiroshima
 
-
16:00[5]
Vissel Kobe
 
Live 90'
1 - 0
1-0
[10]
Consa. Sapporo
 
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
-
16:00[15]
Shonan Bellmare
 
Live 90'
0 - 1
0-1
[8]
Avispa Fukuoka
 
NHATB
16:00[14]
Tochigi SC
 
Live 90'
0 - 0
0-0
[9]
Mito Hollyhock
 
-
16:00[12]
JEF United Chiba
 
Live 90'
1 - 0
0-0
[20]
Ehime FC
 
-
16:00[5]
Ventforet Kofu
 
Live 90'
1 - 0
0-0
[18]
Omiya Ardija
 
NHATA
16:30[17]
Tokushima Vortis
 
Live 62'
1 - 3
1-2
[1]
Kawasaki Fro.
 
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
HQB
16:30[7]
Busan I'Park
1
Live 66'
1 - 0
0-0
[2]
Anyang
 
SINA
16:30[5]
Tanjong Pagar
 
Live 66'
0 - 1
0-1
[3]
Hougang Utd
 
-
16:30[4]
Tampines Rovers
 
Live 65'
1 - 0
1-0
[8]
Young Lions
 
AFCWVL
17:00(T) [F-2]
Nepal Nữ
 
Live 45'
1 - 0
-
[F-3]
Philippines Nữ
 
BDNB
17:00[1]
Rio Ave
 
Live 45'
0 - 2
-
[2]
Feirense
 
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
ESTA
17:00[5]
TJK Legion
 
HT
1 - 1
1-1
[6]
Tulevik Viljandi
 
AUSSL
17:00[3]
Metro Stars
 
Live 45'
0 - 0
-
[11]
Adelaide Raiders
 
-
17:00[5]
Campbelltown City
 
Live 45'
3 - 0
-
[12]
Ade. Blue Eagles
 
-
17:00[10]
Cumberland Utd
 
Live 45'
2 - 0
-
[9]
Adelaide Utd U21
 
-
17:00[8]
Croydon Kings
 
Live 45'
0 - 0
-
[1]
Adelaide City
 
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
-
17:00[2]
Adelaide Comets
 
Live 45'
0 - 1
-
[6]
Adelaide Olympic
 
-
17:00[7]
SA Panthers
 
Live 45'
1 - 2
-
[4]
Sturt Lions
 
NHATA
17:00[6]
Urawa Red
 
Live 45'
1 - 0
-
[12]
Cerezo Osaka
 
-
17:00[4]
Nagoya Grampus
 
Live 45'
1 - 0
-
[2]
Yokohama FM
 
-
17:00[16]
Shimizu S-Pulse
 
Live 45'
1 - 0
-
[18]
Vegalta Sendai
 
-
17:00[9]
FC Tokyo
 
Live 45'
3 - 0
-
[20]
Yokohama FC
 
NHATB
17:00[1]
Jubilo Iwata
 
Live 45'
1 - 0
-
[13]
Okayama
 
-
17:00[8]
Montedio Yama.
 
Live 45'
0 - 1
-
[2]
Kyoto Sanga
 
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
-
17:00[4]
Machida Zelvia
 
Live 45'
0 - 1
-
[7]
V-Varen Nagasaki
 
-
17:00[6]
Ryukyu
 
Live 45'
0 - 1
-
[16]
Thespa Kusatsu
 
NHAT3
17:00[14]
Gainare Tottori
 
Live 45'
0 - 1
-
[8]
Kagoshima
 
HQA
17:00[4]
Daegu
 
HT
0 - 1
0-1
[1]
Ulsan Hyundai
 
POLA
17:30[13]
Wisla Plock
 
Live 20'
0 - 0
-
[9]
Jagiellonia
 
TNKA
17:30[16]
Sivasspor
 
Live 21'
0 - 0
-
[14]
Gaziantep B.B
 
THAA
17:30[11]
Port FC
 
Live 22'
1 - 0
-
[8]
Khonkaen Utd
 
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
POLB
17:40[4]
LKS Lodz
 
Live 12'
0 - 0
-
[8]
Podbeskidzie
 
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTỷ lệHiệp 1
CloseEUW19VL16:00 Live 90'
[3-1]Đức U19 Nữ
0 - 0
Nga U19 Nữ[3-3] 
-2 1/20-0
CloseKAZA16:00 Live 90'
[14]Zhetysu Taldykorgan
2 - 2
Akzhayik Oral[6] 
+00-0
CloseAUSBPL16:00 Live 90'
[9]UQ FC
1 - 2
St George Willawong[4] 
+1 1/41-2
Close-16:00 Live 83'
[6]Toowong FC
2 - 1
Brisbane Knights[11] 
-1 1/42-1
CloseAUSQSL16:00 Live 87'
Magpies Crusaders
2 - 4
Queensland Lion 
2-2
CloseNHATA16:00 Live 90'
[7]Kashima Antlers
3 - 0
Gamba Osaka[14] 
-10-0
Close-16:00 Live 90'
[13]Kashiwa Reysol
0 - 3
Sanf Hiroshima[11] 
+00-1
Close-16:00 Live 90'
[5]Vissel Kobe
1 - 0
Consa. Sapporo[10] 
-1/41-0
Close-16:00 Live 90'
[15]Shonan Bellmare
0 - 1
Avispa Fukuoka[8] 
+00-1
CloseNHATB16:00 Live 90'
[14]Tochigi SC
0 - 0
Mito Hollyhock[9] 
+1/40-0
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Close-16:00 Live 90'
[12]JEF United Chiba
1 - 0
Ehime FC[20] 
-1/20-0
Close-16:00 Live 90'
[5]Ventforet Kofu
1 - 0
Omiya Ardija[18] 
-1/40-0
CloseNHATA16:30 Live 62'
[17]Tokushima Vortis
1 - 3
Kawasaki Fro.[1] 
+11-2
CloseHQB16:30 Live 66'
[7]Busan I'Park1
1 - 0
Anyang[2] 
+1/40-0
CloseSINA16:30 Live 66'
[5]Tanjong Pagar
0 - 1
Hougang Utd[3] 
0-1
Close-16:30 Live 65'
[4]Tampines Rovers
1 - 0
Young Lions[8] 
1-0
CloseAFCWVL17:00 Live 45'
[F-2](T)Nepal Nữ
1 - 0
Philippines Nữ[F-3] 
-
CloseBDNB17:00 Live 45'
[1]Rio Ave
0 - 2
Feirense[2] 
-1 1/4-
CloseESTA17:00HT
[5]TJK Legion
1 - 1
Tulevik Viljandi[6] 
1-1
CloseAUSSL17:00 Live 45'
[3]Metro Stars
0 - 0
Adelaide Raiders[11] 
-1 1/4-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Close-17:00 Live 45'
[5]Campbelltown City
3 - 0
Ade. Blue Eagles[12] 
-1 3/4-
Close-17:00 Live 45'
[10]Cumberland Utd
2 - 0
Adelaide Utd U21[9] 
+1/4-
Close-17:00 Live 45'
[8]Croydon Kings
0 - 0
Adelaide City[1] 
+1/2-
Close-17:00 Live 45'
[2]Adelaide Comets
0 - 1
Adelaide Olympic[6] 
-1/2-
Close-17:00 Live 45'
[7]SA Panthers
1 - 2
Sturt Lions[4] 
-1/2-
CloseNHATA17:00 Live 45'
[6]Urawa Red
1 - 0
Cerezo Osaka[12] 
-1/2-
Close-17:00 Live 45'
[4]Nagoya Grampus
1 - 0
Yokohama FM[2] 
+1/4-
Close-17:00 Live 45'
[16]Shimizu S-Pulse
1 - 0
Vegalta Sendai[18] 
-1/2-
Close-17:00 Live 45'
[9]FC Tokyo
3 - 0
Yokohama FC[20] 
-3/4-
CloseNHATB17:00 Live 45'
[1]Jubilo Iwata
1 - 0
Okayama[13] 
-3/4-
Close-17:00 Live 45'
[8]Montedio Yama.
0 - 1
Kyoto Sanga[2] 
+0-
Close-17:00 Live 45'
[4]Machida Zelvia
0 - 1
V-Varen Nagasaki[7] 
+0-
Close-17:00 Live 45'
[6]Ryukyu
0 - 1
Thespa Kusatsu[16] 
-1/4-
CloseNHAT317:00 Live 45'
[14]Gainare Tottori
0 - 1
Kagoshima[8] 
+0-
CloseHQA17:00HT
[4]Daegu
0 - 1
Ulsan Hyundai[1] 
+1/40-1
ClosePOLA17:30 Live 20'
[13]Wisla Plock
0 - 0
Jagiellonia[9] 
-1/4-
CloseTNKA17:30 Live 21'
[16]Sivasspor
0 - 0
Gaziantep B.B[14] 
-1/2-
CloseTHAA17:30 Live 22'
[11]Port FC
1 - 0
Khonkaen Utd[8] 
-1 1/2-
ClosePOLB17:40 Live 12'
[4]LKS Lodz
0 - 0
Podbeskidzie[8] 
-1/2-
CloseEUW19VL18:00
[10-1](T)Pháp U19 Nữ
vs
Iceland U19 Nữ[2-2] 
-
CloseANHU2318:00
[1-11]Man Utd U23
vs
Brighton U23[1-2] 
-1/4-
CloseDUC4DB18:00
[10]Hertha Berlin II
vs
CZ Jena[5] 
-
Close-18:00
[4]Luckenwalde
vs
Berliner FC Dynamo[1] 
+1/4-
Close-18:00
[8]C. Leipzig
vs
Optik Rathenow[17] 
-1 1/4-
CloseNGA18:00
[14]Ufa
vs
Khimki[13] 
-1/4-
CloseKAZA18:00
[2]Astana
vs
Aktobe[10] 
-1 1/2-
CloseFIN318:00
Jyvaskyla JK
vs
RoPS Rovaniemi II 
-1 1/4-
CloseCZEU1918:00
Pribram U19
vs
Banik Ostrava U19 
-
CloseTDB18:00
[6]Norrby
vs
Trelleborgs[3] 
-1/4-
CloseTD318:00
Qviding
vs
Atvidabergs 
-1/2-
Close-18:00
Lindome GIF
vs
Tvaakers IF 
+1/2-
CloseUKRA18:00
[10]Inhulets Petrove
vs
Kolos Kovalivka[14] 
+0-
CloseDENB18:00
[10]Esbjerg FB
vs
Fremad Amager[8] 
-1/2-
CloseAUSFWP18:00
[1]Perth SC
vs
Floreat Athena[2] 
-1/2-
CloseTHAA18:00
[4]Chiangrai Utd
vs
Ratchaburi[7] 
-1/2-
Close-18:00
[10]Chonburi
vs
Nong Bua Pitchaya[6] 
-3/4-
CloseANHA18:30
[13]Wolves
ĐH
Brentford[10] 
-1/2-
CloseANHB18:30
[21]Hull City
vs
Sheffield Utd[19] 
+1/2-
CloseDUB18:30
[15]Holstein Kiel
vs
Hannover 96[14] 
-1/4-
Close-18:30
[16]Sandhausen
vs
Heidenheim[10] 
+1/2-
Close-18:30
[12]Fort.Dusseldorf
vs
Jahn Regensburg[1] 
-1/2-
CloseDUC4B18:30
[A-5]St. Pauli II
vs
Holstein Kiel II[A-1] 
+0-
CloseRMNA18:30
[11](T)Chindia Targoviste
vs
Farul Constanta[4] 
+1/4-
CloseCZEU1918:30
Zlin U19
vs
Hradec Kralove U19 
-
Close-18:30
Pardubice U19
vs
MFk Karvina U19 
-
CloseTHAA18:30
[3]Buriram Utd
vs
Chiangmai[13] 
-1 3/4-
CloseTQB18:35
[A-4](T)Sichuan Jiuniu
vs
Kunshan FC[B-3] 
+0-
Close-18:35
[C-1](T)Wuhan Three T.
vs
Zibo Cuju[A-5] 
-2-
CloseTBNA19:00
[13]Rayo Vallecano
vs
Getafe[19] 
+0-
CloseITB19:00
[9]Monza
vs
Ternana[19] 
-1/2-
Close-19:00
[12]Perugia
vs
Cosenza[14] 
-3/4-
Close-19:00
[3]Ascoli
vs
Benevento[11] 
+0-
Close-19:00
[8]Reggina
vs
SPAL 1907[10] 
-1/4-
Close-19:00
[16]Lecce
vs
Alessandria[18] 
-1-
CloseDUC319:00
[1]Magdeburg
vs
Wurzburger[19] 
-3/4-
Close-19:00
[12]Munchen 1860
vs
Zwickau[17] 
-3/4-
Close-19:00
[7]Waldhof Man.
vs
Hallescher[6] 
-1-
Close-19:00
[14]Duisburg
vs
Ein.Braunschweig[8] 
+0-
Close-19:00
[3]Osnabruck
vs
Meppen[13] 
-3/4-
Close-19:00
[9]Saarbrucken
vs
Turkgucu-Ataspor[10] 
-1/4-
CloseDUC4B19:00
[A-9]Hamburger II
vs
Ein. Norderstedt[A-11] 
-1/4-
Close-19:00
[A-6]Lubeck
vs
Teutonia Ottensen[A-3] 
-1/4-
CloseDUC4BA19:00
[14]Nurnberg II
vs
Augsburg II[13] 
+0-
Close-19:00
[19]Greuther Furth II
vs
VfB Eichstatt[10] 
+1/2-
Close-19:00
[5]Schweinfurt
vs
Schalding Hein.[17] 
-2-
Close-19:00
[2]SpVgg Bayreuth
vs
Unterhaching[7] 
-
Close-19:00
[6]TSV Aubstadt
vs
Eltersdorf[15] 
-3/4-
Close-19:00
[18]TSV 1896 Rain
vs
Memmingen[16] 
+1/4-
CloseDUC4N19:00
[13]Koblenz
vs
Hoffenheim II[10] 
+1/2-
Close-19:00
[12]Homburg
vs
TSV Schott Mainz[19] 
-1 1/2-
Close-19:00
[5]TSV Steinbach
vs
Aalen[16] 
-1-
Close-19:00
[8]Elversberg
vs
Mainz II[1] 
-3/4-
Close-19:00
[14]FSV Frankfurt
vs
Pirmasens[7] 
-3/4-
CloseDUC4T19:00
Rodinghausen
vs
Oberhausen 
-
Close-19:00
M.gladbach II
vs
FC Koln II 
+1/4-
Close-19:00
Wuppertaler
vs
Homberg 
-1 1/4-
Close-19:00
Wegberg-Beeck
vs
Uerdingen 
-
Close-19:00
SV Straelen
vs
Preussen Munster 
+1 1/4-
Close-19:00
RW Ahlen
vs
Lippstadt 
-1/2-
CloseBLRA19:00
[13]FK Slutsk
vs
Gomel[5] 
+3/4-
CloseKAZA19:00
[8]Caspiy Aktau
vs
Atyrau[7] 
-1/4-
CloseLITA19:00
[8]Dziugas FC
vs
Zalgiris[2] 
+1 1/4-
CloseFINA19:00
[5]HIFK
vs
IFK Mariehamn[10] 
-1/4-
CloseFIN319:00
SalPa Salo
vs
Grankulla IFK 
+0-
Close-19:00
KaaPo Kaarina
vs
VJS 
-3/4-
Close-19:00
Jazz
vs
Ilves II 
-1/2-
CloseTD319:00
Assyriska IK JKP
vs
Torns IF 
-3/4-
Close-19:00
Haninge/Brand.
vs
Sylvia 
+1/4-
CloseDENB19:00
[12]Hobro I.K.
vs
AC Horsens[5] 
+3/4-
CloseAUTB19:30
[13]Dornbirn
vs
Floridsdorfer AC[9] 
+1/4-
CloseANHL220:00
[3]Northampton
vs
Swindon[8] 
-1/4-
CloseITA20:00
[13]Genoa
vs
Fiorentina[9] 
+1/4-
CloseDUC4B20:00
[B-10]SSV Jeddeloh
vs
Rehden[B-4] 
+1/4-
Close-20:00
[B-8]Oberneuland
vs
Hansa Luneburg[B-5] 
+1/4-
ClosePHB20:00
[6]Sochaux
vs
Paris FC[4] 
-1/4-
Close-20:00
[1]Toulouse
vs
Grenoble[14] 
-1-
CloseAZEA20:00
[2]Gabala FC
vs
Səbail FK[4] 
-1/2-
ClosePOLA20:00
[3]Pogon Szczecin
vs
Cracovia Krakow[12] 
-1/2-
CloseNORB20:00
[11]Raufoss IL
vs
KFUM Oslo[6] 
+1/4-
Close-20:00
[16]Grorud IL
vs
Sogndal[5] 
+3/4-
Close-20:00
[2]FK Jerv
vs
Sandnes Ulf[12] 
-1/2-
Close-20:00
[14]Bryne
vs
Start Kristiansand[9] 
+0-
Close-20:00
[15]Strommen
vs
HamKam[1] 
+3/4-
Close-20:00
[8]Asane Fotball
vs
Aalesund[3] 
+1-
CloseFIN320:00
VIFK Vaasa
vs
OLS Oulu 
+1/4-
Close-20:00
Atlantis
vs
KaPa 
-1/2-
Close-20:00
PS Kemi
vs
JS Hercules 
+1 3/4-
CloseCZEB20:00
[11]Opava
vs
Taborsko[8] 
-1/2-
CloseTNKA20:00
[12]Kasimpasa
vs
Trabzonspor[2] 
+1/2-
CloseTNKB20:00
[2]Eyupspor
vs
Erzurum BB[6] 
-1/2-
CloseTDA20:00
[4]Malmo
vs
Djurgardens[1] 
-3/4-
Close-20:00
[13]Degerfors IF
vs
Sirius[9] 
-1/4-
CloseTDB20:00
[8]Eskilstuna City
vs
Vasalunds[16] 
-3/4-
Close-20:00
[11]Brage
vs
GAIS[13] 
-1/2-
CloseTD320:00
Lunds BK
vs
Ljungskile SK 
-1/4-
Close-20:00
Oskarshamns AIK
vs
IFK Malmo 
-2-
CloseNPA20:00
[7]Chippa Utd
vs
Orlando Pirates[4] 
+1/2-
CloseDUA20:30
[17]Augsburg
vs
M.gladbach[12] 
+1/2-
Close-20:30
[15]A.Bielefeld
vs
Hoffenheim[10] 
+1/4-
Close-20:30
[4]Mainz
vs
Freiburg[5] 
-1/2-
Close-20:30
[2]Bayern Munich
vs
Bochum[14] 
-3 1/2-
CloseDUC4N20:30
[9]Stuttgart II
vs
Bahlinger[4] 
-1-
CloseNGA20:30
[11]Krylya Sovetov
vs
Rostov[12] 
-1/4-
CloseWALA20:30
[5]Connah's QN
vs
Bala Town[4] 
-1/2-
Close-20:30
[11]Haverfordwest
vs
Flint Town Utd[2] 
+1/4-
Close-20:30
[12]Cefn Druids AFC
vs
Penybont[10] 
+1 3/4-
Close-20:30
[6]Caernarfon Town
vs
Cardiff Metropolitan[9] 
+0-
CloseWCWVL21:00
[H-6]Đức Nữ
vs
Bulgaria Nữ[H-3] 
-
CloseANHA21:00
[19]Burnley
vs
Arsenal[17] 
+1/2-
Close-21:00
[3]Liverpool
vs
Crystal Palace[11] 
-1 3/4-
Close-21:00
[5]Man City
vs
Southampton[14] 
-2 1/4-
Close-21:00
[20]Norwich
vs
Watford[15] 
-1/4-
CloseANHB21:00
[23]Peterborough Utd
vs
Birmingham[10] 
+1/4-
Close-21:00
[17]Barnsley
vs
Blackburn Rovers[8] 
+0-
Close-21:00
[9]Cardiff City
vs
Bournemouth[2] 
+0-
Close-21:00
[16]Derby County
vs
Stoke City[5] 
+1/4-
Close-21:00
[1]Fulham
vs
Reading[18] 
-1 1/2-
Close-21:00
[6]Huddersfield
vs
Nottingham Forest[24] 
-1/2-
Close-21:00
[13]Luton Town
vs
Swansea City[20] 
-1/4-
Close-21:00
[11]Middlesbrough
vs
Blackpool[22] 
-1/2-
Close-21:00
[15]Millwall
vs
Coventry[4] 
+0-
Close-21:00
[14]Preston North End
vs
West Brom[3] 
+1/2-
Close-21:00
[7]QPR
vs
Bristol City[12] 
-1/2-
CloseANHL121:00
[15]Lincoln
vs
Ipswich[22] 
+0-
Close-21:00
[17]Fleetwood Town
vs
Sunderland[3] 
+1/2-
Close-21:00
[6]Accrington
vs
Wigan[1] 
+1/4-
Close-21:00
[9]Wycombe
vs
Charlton Athletic[20] 
-1/2-
Close-21:00
[4]Wimbledon
vs
Plymouth Argyle[8] 
-1/4-
Close-21:00
[23]Crewe Alexandra
vs
Burton Albion[7] 
+0-
Close-21:00
[2]Bolton
vs
Rotherham Utd[13] 
+1/4-
Close-21:00
[14]Cheltenham
vs
Oxford Utd[10] 
+0-
Close-21:00
[24]Doncaster Rovers
vs
Morecambe[18] 
-1/4-
Close-21:00
[19]Gillingham
vs
Milton Keynes Dons[5] 
+1/4-
Close-21:00
[11]Portsmouth
vs
Cambridge Utd[16] 
-1-
Close-21:00
[12]Sheffield Wed.
vs
Shrewsbury[21] 
-3/4-
CloseANHL221:00
[16]Tranmere Rovers
vs
Salford City[14] 
+0-
Close-21:00
[22]Bristol Rovers
vs
Leyton Orient[4] 
+1/4-
Close-21:00
[12]Carlisle
vs
Scunthorpe Utd[23] 
-3/4-
Close-21:00
[19]Newport
vs
Walsall[17] 
-1/4-
Close-21:00
[9]Exeter City
vs
Sutton Utd[15] 
-1/2-
Close-21:00
[7]Bradford City
vs
Barrow[13] 
-1/2-
Close-21:00
[10]Colchester Utd
vs
Crawley Town[20] 
-1/4-
Close-21:00
[21]Mansfield
vs
Rochdale[6] 
+0-
Close-21:00
[24]Oldham
vs
Hartlepool[5] 
+1/4-
Close-21:00
[11]Port Vale
vs
Harrogate Town[2] 
-1/4-
Close-21:00
[18]Stevenage
vs
Forest Green[1] 
+1/4-
CloseANHU2321:00
[1-1]Man City U23
vs
Crystal Palace U23[1-7] 
-
CloseTBNB21:00
[8]Ibiza-Eivissa
vs
Real Oviedo[5] 
-1/4-
CloseSCOA21:00
[11]Ross County
vs
Hearts[3] 
+3/4-
Close-21:00
[6]Aberdeen
vs
St. Johnstone[8] 
-1/4-
Close-21:00
[2]Hibernian
vs
St. Mirren[10] 
-3/4-
CloseSCOB21:00
[8]Greenock Morton
vs
Raith Rovers[6] 
+1/4-
Close-21:00
[9]Hamilton
vs
Ayr Utd[7] 
-1/4-
Close-21:00
[4]Partick Thistle
vs
Kilmarnock[2] 
+1/4-
Close-21:00
[5]Queen of South
vs
Arbroath[3] 
+0-
Close-21:00
[10]Dunfermline
vs
Inverness C.T.[1] 
+1/2-
CloseSCO221:00
[9]Airdrieonians
vs
East Fife[10] 
-3/4-
Close-21:00
[7]Clyde
vs
Queen's Park[1] 
+3/4-
Close-21:00
[2]Montrose
vs
Alloa Athletic[6] 
-1/2-
Close-21:00
[8]Peterhead
vs
Cove Rangers[5] 
+1/2-
Close-21:00
[4]Falkirk
vs
Dumbarton[3] 
-1-
CloseBLRA21:00
[6]Dinamo Brest
vs
Slavia Mozyr[14] 
-3/4-
CloseNIRA21:00
[4]Linfield
vs
Coleraine[9] 
-1/2-
Close-21:00
[8]Dungannon Swi.
vs
Cliftonville[1] 
+1 1/4-
Close-21:00
[10]Warrenpoint Town
vs
Glentoran[3] 
+1 1/2-
Close-21:00
[5]Carrick Rangers
vs
Portadown FC[11] 
-1/4-
Close-21:00
[12]Ballymena Utd
vs
Glenavon[7] 
+0-
Close-21:00
[6]Crusaders Belfast
vs
Larne[2] 
+0-
CloseICEB21:00
[11]Trottur Rey.
vs
Thor Akureyri[10] 
+1/4-
Close-21:00
[7]UMF Grindavik
vs
Vik. Olafsvik[12] 
-1 3/4-
Close-21:00
[8]UMF Selfoss
vs
Fjolnir[3] 
+1/4-
Close-21:00
[1]Fram Rey.
vs
Afturelding[9] 
-1 3/4-
CloseKAZA21:00
[12]Turan (KAZ)
vs
Ordabasy[5] 
+1/2-
CloseLITA21:00
[9]Banga
vs
Kauno Zalgiris[3] 
+3/4-
CloseMDVA21:00
[7]Dinamo-Auto
vs
FC Floresti[8] 
-
CloseFINA21:00
[11]Haka
vs
Ilves Tampere[7] 
+0-
Close-21:00
[3]Seinajoen JK
vs
Inter Turku[4] 
+0-
Close-21:00
[12]KTP Kotka
vs
KuPS[2] 
+2-
Close-21:00
[6]Lahti
vs
AC Oulu[9] 
-1/4-
CloseFIN321:00
MiPK Mikkeli
vs
Lahden Reipas 
+1-
Close-21:00
TPV Tampere
vs
PIF Parainen 
+2-
CloseSRBA21:00
[8]Cukaricki Belgrade
vs
Spartak Subotica[6] 
-1-
Close-21:00
[15]Proleter NS
vs
Mladost Lucani[16] 
-1/4-
CloseCZEA21:00
[5]Slovacko
vs
Zlin[9] 
-3/4-
Close-21:00
[16]Slovan Liberec
vs
Mlada Boleslav[10] 
+1/4-
CloseTD321:00
Vanersborgs FK
vs
Linkoping City 
-
Close-21:00
Osterlen FF
vs
Skovde 
+1/2-
Close-21:00
Karlstad BK
vs
Taby IS 
-1 1/2-
CloseUKRA21:00
[15]FC Mariupol
vs
Shakhtar Donetsk[2] 
+2 1/2-
Close-21:00
[5]SK Dnipro-1
vs
Veres Rivne[8] 
-1-
CloseTBNA21:15
[3]Atletico Madrid
vs
Athletic Bilbao[5] 
-3/4-
CloseITB21:15
[17]Vicenza
vs
Pisa[2] 
+0-
CloseBIA21:15
[11]Oostende
vs
Beerschot-Wilrijk[18] 
-1/2-
CloseBDNA21:30
[17]Famalicao
vs
Maritimo[11] 
-1/2-
CloseBDNB21:30
[5]CD Mafra
vs
Trofense[12] 
-3/4-
CloseHLA21:30
[5]Heerenveen
vs
Fortuna Sittard[13] 
-3/4-
CloseBIHA21:30
[11]NK Posusje
vs
Radnik Bijeljina[12] 
-
CloseBULA21:30
[5]Cherno More
vs
Lok. Sofia[9] 
-1-
CloseALBA21:45
[8]Skenderbeu
vs
Partizani Tirana[7] 
-
CloseISRA21:45
[6]Bnei Sakhnin
vs
Hap. Beer Sheva[2] 
+3/4-
CloseUAEA21:45
[8]Al Wasl
vs
Al Wahda(UAE)[6] 
-
CloseESTA21:50
[8]Kuressaare
vs
Vaprus Parnu[10] 
-
CloseWCFS22:00
[B-3]Ai Cập Futsal
vs
Uzbekistan Futsal[B-4] 
+0-
Close-22:00
[B-2]Guatemala Futsal
vs
Nga Futsal[B-1] 
-
CloseEUW19VL22:00
[3-2]Bỉ U19 Nữ
vs
Slovenia U19 Nữ[3-4] 
-
ClosePHA22:00
[5]Lens
vs
Lille[13] 
+0-
CloseBLRA22:00
[7]Vitebsk
vs
FK Minsk[12] 
-
CloseBIHA22:00
[6]Zeljeznicar
vs
Velez Mostar[5] 
-
CloseCROA22:00
[9]Slaven Belupo
vs
Istra 1961[8] 
-1/4-
CloseICEA22:00
[8]Leiknir Rey.
vs
Keflavik[9] 
+0-
CloseLUXA22:00
[16]RM Hamm Benfica
vs
Etzella Ettelbruc[13] 
-
CloseMLTA22:00
[6]Santa Lucia FC
vs
Sirens[5] 
-
CloseSLOA22:00
[8]Domzale
vs
NK Radomlje[10] 
-1/2-
CloseCYPA22:00
[7]Pafos FC
vs
AEK Larnaka[4] 
-1/4-
CloseTDB22:00
[5]GIF Sundsvall
vs
Landskrona[4] 
-1/4-
CloseAUTA22:00
[3]SV Ried
vs
Wolfsberger AC[8] 
+1/2-
Close-22:00
[9]Austria Wien
vs
SCR Altach[7] 
-3/4-
Close-22:00
[6]Admira
vs
Hartberg[5] 
-1/4-
CloseNPA22:00
[11]Baroka FC
vs
Sekhukhune Utd[5] 
-1/2-
Close-22:00
[6]Cape Town City
vs
Stellenbosch FC[3] 
-1/4-
Close-22:00
[10]Kaizer Chiefs
vs
Royal AM[12] 
-3/4-
CloseAZEA22:15
[5]Zire IK
vs
Sabah FK[8] 
+0-
CloseITA322:30
[C-5]Juve Stabia
vs
Campobasso[C-8] 
-3/4-
Close-22:30
[B-19]Pistoiese
vs
Reggiana[B-8] 
+1/4-
Close-22:30
[A-19]Pro Sesto
vs
Fiorenzuola[A-9] 
-1/4-
Close-22:30
[B-10]Gubbio
vs
Virtus Entella[B-4] 
+1/4-
ClosePOLA22:30
[8]Radomiak Radom
vs
Slask Wroclaw[2] 
-1/4-
CloseTDA22:30
[10]Hacken
vs
Mjallby AIF[14] 
-1/2-
CloseKSAA22:30
[6]Al Hilal
vs
Al Ettifaq[9] 
-1 1/4-
Close-22:45
[14]Hazm
vs
Abha[13] 
-
CloseESTA22:59
[1]Levadia T.
vs
Trans Narva[7] 
-
CloseITA23:00
[4]Inter Milan
vs
Bologna[6] 
-1 1/2-
CloseNGA23:00
[10]Akhmat Groznyi
vs
Krasnodar[7] 
+1/4-
CloseBLRA23:00
[1]Bate Borisov
vs
Shakhter Soligo.[2] 
-1/4-
CloseISRA23:00
[4]Hapoel Nof HaGalil
vs
Ashdod[14] 
+0-
CloseLUXA23:00
[5]Wiltz
vs
Mondorf-les.[3] 
-
Close-23:00
[11]Jeunesse Esch
vs
Racing Union[15] 
-
CloseMDVA23:00
[6]Zimbru
vs
Sheriff Tiraspol[4] 
-
CloseMNEA23:00
[7]Rudar
vs
Zeta[10] 
-
CloseNORA23:00
[11]Odd Grenland
vs
Lillestrom[5] 
+0-
Close-23:00
[3]Kristiansund
vs
Haugesund[7] 
-1/2-
CloseNORB23:00
[7]Ranheim IL
vs
Stjordals Blink[13] 
-1 1/2-
CloseSVKA23:00
[7]Ruzomberok
vs
Dunajska Stred[6] 
-
Close-23:00
[9]Zemplin Michalovce
vs
Zlate Moravce[10] 
-
Close-23:00
[12]Liptovsky Mikulas
vs
FK Pohronie[11] 
-
Close-23:00
[4]Trencin
vs
Senica[5] 
-
CloseTNKA23:00
[17]Adana Demirspor
vs
Rizespor[18] 
-1/2-
Close-23:00
[15]Antalyaspor
vs
Besiktas[1] 
+3/4-
CloseTNKB23:00
[5]Manisa FK
vs
Bandirmaspor[10] 
-
CloseCOLB23:00
[14]Bogota FC
vs
Real San Andres[16] 
-
ClosePERA23:00
[5]Carlos A. Mannucci
vs
Alianza Huanuco[13] 
-
CloseTBNB23:15
[22]Leganes
vs
Amorebieta[19] 
-3/4-
Close-23:15
[18]Zaragoza
vs
Real Sociedad B[17] 
-1/2-
CloseWALA23:15
[1]The New Saints
vs
Barry Town[3] 
-2-
CloseURUA23:15
[9]Sportivo Cerrito
vs
Cerro Largo[8] 
+0-
CloseANHA23:30
[12]Aston Villa
vs
Everton[4] 
-1/4-
CloseTBNA23:30
[10]Elche
vs
Levante[15] 
-1/4-
CloseITB23:30
[7]Cittadella
vs
Pordenone[20] 
-1/2-
CloseDUA23:30
[7]FC Koln
vs
Leipzig[13] 
+3/4-
CloseBIA23:30
[3]Union Saint-Gilloise
vs
Zulte-Waregem[14] 
-2-
Close-23:30
[17]KV Mechelen
vs
OH Leuven[16] 
-3/4-
CloseSRBA23:30
[7]FK Vozdovac
vs
FK Radnicki 1923[13] 
-
CloseUKRA23:30
[1]Dinamo Kiev
vs
PFK Aleksandriya[4] 
-1 1/2-
CloseARGA23:30
[A-4]Godoy Cruz
vs
Sarmiento Junin[B-10] 
-1/2-
CloseHLA23:45
[6]Willem II
vs
Groningen[10] 
+0-
CloseBULA23:45
[10]Levski Sofia
vs
CSKA 1948 Sofia[13] 
-1/2-
CloseBIHA23:55
[1]FK Tuzla City
vs
Sloboda Tuzla[3] 
-
CloseWCFS00:00
[A-3]Lithuania Futsal
vs
Costa Rica Futsal[A-4] 
-
Close-00:00
[A-2]Venezuela Futsal
vs
Kazakhstan Futsal[A-1] 
-
CloseEUW19VL00:00
[2-3]Serbia U19 Nữ
vs
Thụy Điển U19 Nữ[2-1] 
-
ClosePHB00:00
[13]Niort
vs
Guingamp[12] 
+0-
Close-00:00
[7]Nimes
vs
Amiens[16] 
-1/2-
Close-00:00
[8]Rodez
vs
Ajaccio[2] 
+0-
Close-00:00
[5]Pau FC
vs
Valenciennes[17] 
-1/2-
Close-00:00
[11]Quevilly
vs
Auxerre[3] 
+1/2-
Close-00:00
[15]SC Bastia
vs
Caen[9] 
-1/4-
Close-00:00
[18]Dijon
vs
Dunkerque[19] 
-1/2-
Close-00:00
[20]Nancy
vs
Le Havre[10] 
+0-
CloseBDNA00:00
[18]Belenenses
vs
Gil Vicente[8] 
+1/4-
CloseBLRA00:00
[10]Neman Grodno
vs
FK Smorgon[15] 
-
CloseICEA00:00
[12]IA Akranes
vs
Fylkir[11] 
-1/4-
CloseISRA00:00
[9]Maccabi P.Tikva
vs
Hapoel Tel Aviv[1] 
+0-
CloseMLTA00:00
[3]Valletta
vs
Gzira Utd[10] 
-
CloseMNEA00:00
[2]Iskra Danilo
vs
FK Podgorica[9] 
-
CloseRMNA00:00
[12]FC U Craiova 1948
vs
Steaua Bucuresti[8] 
+1-
CloseCZEA00:00
[1]Vik.Plzen
vs
C. Budejovice[12] 
-1 1/2-
CloseCYPA00:00
[8]Olympiakos Nic.
vs
AEL Limassol[6] 
+1/2-
CloseKUWC00:00
Burgan SC
vs
Al Quadisiya 
-
CloseUAEA00:00
[4]Al Shabab (UAE)
vs
Al Sharjah[3] 
-
CloseCROA00:05
[7]Sibenik
vs
Lok. Zagreb[6] 
+1/4-
CloseGREA00:30
[4]Pas Giannina
vs
Panathinaikos[1] 
+1/4-
CloseISRA00:30
[10]Maccabi TA
vs
Maccabi Haifa[5] 
+0-
CloseLUXA00:30
[2]Swift Hesperange
vs
Victoria Rosport[12] 
-
CloseKSAA00:30
[8]Al Nasr (KSA)
vs
Al Ittihad (KSA)[2] 
-
CloseJORA00:30
[10]Ma'an SC
vs
S.Al.Ordon[7] 
-
CloseALBA00:45
[2]Vllaznia Shkoder
vs
Teuta Durres[5] 
-
CloseHLA01:00
[2]Ajax
vs
Cambuur[8] 
-2 3/4-
ClosePOLA01:00
[6]Lechia GD
vs
Piast Gliwice[7] 
+0-
CloseAUTB01:00
[16]Vorwarts Steyr
vs
Aust Lustenau[1] 
+1-
CloseARGB01:00
[A-15]Estudiantes BsAs
vs
Agropecuario AAC[A-7] 
+0-
Close-01:00
[B-18]Villa Dalmine
vs
Ramon Santamarina[B-17] 
-1/4-
Close-01:00
[B-1]Barracas Central
vs
Gimnasia Jujuy[B-7] 
-1/2-
CloseSLOA01:15
[6]O.Ljubljana
vs
CM Celje[5] 
-1/2-
ClosePERA01:15
[12]Cesar Vallejo
vs
Academia Cantolao[10] 
-
CloseTBNB01:30
[20]Girona
vs
Valladolid[10] 
-1/4-
CloseDUB01:30
[5]Wer.Bremen
vs
Hamburger[9] 
-1/4-
ClosePOLB01:30
[1]Korona Kielce
vs
Sandecja[7] 
-3/4-
CloseARGB01:30
[B-15]Guillermo
vs
Deportivo Moron[B-9] 
-1/4-
CloseURUA01:30
[16]Villa Espanola
vs
IA Sud America[10] 
+0-
CloseITA01:45
[20]Salernitana
vs
Atalanta[10] 
+1 3/4-
CloseBIA01:45
[4]Charleroi
vs
Club Brugge[2] 
+3/4-
CloseBIB01:45
[8]RE Mouscron
vs
Excelsior Virton[7] 
-
CloseIREA01:45
[3]Sligo Rovers
vs
Shamrock Rovers[1] 
+1/4-
CloseARGA01:45
[B-6]Velez Sarsfield
vs
Aldosivi[A-9] 
-1 1/4-
CloseTBNA02:00
[20]Alaves
vs
Osasuna[11] 
+0-
CloseTBNB02:00
[15]Cartagena
vs
Lugo[14] 
-1/4-
ClosePHA02:00
[18]Saint Etienne
vs
Bordeaux[20] 
-1/2-
CloseHLA02:00
[4]Utrecht
vs
RKC Waalwijk[12] 
-1 1/2-
CloseMLTA02:00
[1]Hibernians Paola
vs
Mosta[12] 
-
CloseBRB02:00
[3]Botafogo/RJ
vs
Nautico/PE[8] 
-3/4-
CloseBLVA02:00
[12]Real Santa Cruz
vs
Royal Pari[4] 
-
CloseCOLA02:00
[16]Envigado
vs
Dep.Quindio
-1/4-
CloseBIHA02:10
[2]Zrinjski
vs
Rudar Prijedor[9] 
-
CloseARGB02:10
[A-13]Chacarita Jrs
vs
Estudiantes Rio Cuarto[A-14] 
+0-
CloseBDNA02:30
[13]Arouca
vs
Vitoria Guimaraes[10] 
+1/2-
CloseBRB02:30
[18]Londrina/PR
vs
CSA/AL[13] 
+0-
CloseUSAA02:37
[Dong-7]Atlanta United
vs
D.C. Utd[Dong-5] 
-1/2-
CloseBRAA03:00
[20]Chapecoense
vs
Palmeiras/SP[2] 
+3/4-
CloseCOLB03:00
[12]Llaneros FC
vs
Boca Juniors Cali[13] 
-
CloseECUA03:00
[9]Orense SC
vs
Guayaquil City[3] 
-1/2-
CloseVENA03:00
[A-1]Dep.Guaira
vs
Puerto Cabello[A-7] 
-3/4-
CloseCRCA03:00
[11]Jicaral Sercoba
vs
Perez Zeledon[12] 
-1/4-
ClosePERA03:30
[14]Binacional
vs
Sport Boys[6] 
-
CloseARGA04:00
[A-3]Racing Club
vs
Talleres Cordoba[B-1] 
+0-
CloseCOLA04:00
[8]America Cali
vs
Jag de Cordoba[10] 
-3/4-
CloseARGB04:10
[A-1]Ate Brown
vs
Deportivo Riestra[A-10] 
-1/2-
CloseBLVA04:15
[11]Aurora
vs
Blooming[14] 
-
CloseBRAA04:45
[11]Atletico/PR
vs
Juventude/RS[14] 
-1/4-
Close-05:00
[1]Atl. Mineiro/MG
vs
SC Recife/PE[19] 
-1 1/4-
CloseCOLB05:00
[15]Barranquilla
vs
Cortulua[5] 
-
CloseMEXA05:00
[4]Club Leon
vs
Juarez[18] 
-1 1/4-
CloseVENA05:15
[A-2]Gran Valencia
vs
Aragua[A-6] 
-
CloseBRB05:30
[2]Goias/GO
vs
Brasil Pelotas/RS[20] 
-1-
CloseECUA05:30
[10]Delfin SC
vs
SD Aucas[8] 
-1/4-
CloseCOLA06:05
[7]Junior Barranquilla
vs
Atl. Nacional[1] 
+0-
CloseUSB06:05
[B-6]Indy Eleven
vs
Louisville City[B-1] 
+1/4-
Close-06:05
[A-4]Ch.Independence
vs
Pittsburgh R.[A-2] 
-1/4-
Close-06:05
[A-8]Loudoun United
vs
Hartford Athletic[A-5] 
-
CloseUSAA06:07
[Dong-1]New England
vs
Columbus Crew[Dong-10] 
-1-
CloseARGA06:15
[B-5]Atletico Tucuman
vs
Boca Juniors[B-4] 
+1/4-
CloseBLVA06:30
[10]Nacional Potosi
vs
Always Ready[1] 
-
CloseUSB06:35
[B-5]Atlanta United II
vs
Tampa Bay Rowdies[A-1] 
+3/4-
Close-06:35
[B-2]Birmingham Legion
vs
OKC Energy[B-4] 
-1-
CloseUSAA06:37
[Dong-13]Cincinnati
vs
New York City[Dong-4] 
+3/4-
Close-06:37
[Dong-14]Toronto
vs
Nashville FC[Dong-2] 
+1/4-
CloseBRAA07:00
[16]Bahia/BA
vs
Bragantino/SP[5] 
-1/4-
Close-07:00
[12]Ceara/CE
vs
Santos/SP[13] 
-1/4-
CloseUSB07:00
[B-3]Tulsa Roughnecks
vs
Austin Bold[C-4] 
-1/4-
CloseMEXA07:00
[2]Toluca
vs
Club America[1] 
+1/4-
CloseUSAA07:07
[Tay-8]Minnesota Utd
vs
LA Galaxy[Tay-4] 
-1/2-
Close-07:07
[Tay-13]Austin FC
vs
San Jose EQ[Tay-11] 
-1/2-
CloseUSB07:35
[C-5]Rio Grande Valley
vs
Colorado Springs[C-2] 
-1/4-
Close-07:35
[D-7]Oakland Roots
vs
LA Galaxy II[D-6] 
-1/4-
CloseECUA08:00
[7]9 de Octubre
vs
Macara[13] 
-3/4-
CloseCOLA08:10
[3]Millonarios
vs
Atletico Huila
-1 1/2-
CloseUSB08:35
[C-6]New Mexico United
vs
Real Monarchs[C-7] 
-1 1/4-
CloseUSAA08:37
[Tay-6]Real Salt Lake
vs
Seattle Sounders[Tay-2] 
-1/4-
CloseMEXA09:00
[10]Chivas Guad.
vs
Pachuca[13] 
-1/4-
Close-09:00
[11]Mazatlan FC
vs
Pumas UNAM[16] 
-1/4-
CloseUSAA09:07
[Tay-12]Houston Dynamo
vs
Dallas[Tay-10] 
-1/4-
CloseUSB09:35
[D-1]Phoenix FC
vs
Orange C. Blues[D-2] 
-1 1/4-
Close-09:35
[D-5]Sacramento
vs
SA Scorpions[C-3] 
+0-
Các trận đã kết thúc
CloseHQB11:30FT
[4]Jeonnam Dragons
1 - 2
Bucheon 1995[8] 
-1/21-0
CloseNHATJFL12:00FT
[8]FC Osaka
2 - 1
Verspah Oita[5] 
+1/22-0
CloseHQA12:20FT
[2]Jeonbuk H.Motor
1 - 0
Suwon Bluewings[6] 
-3/40-0
CloseNHATJFL13:00FT
[16]Tokyo Musashino
2 - 3
Sony Sendai[3] 
1-1
Close-13:00FT
[15]Honda Lock
0 - 1
TIAMO Hirakata[4] 
0-1
Close-13:00FT
[7]Suzuka Point Getters
1 - 1
Matsue City[9] 
0-0
CloseAUSBPL14:00FT
[12]The Gap
0 - 1
Acacia Ridge[7] 
+1/20-1
CloseHQB14:00FT
[6]Gyeongnam
2 - 3
Gimcheon Sangmu[1] 
+1/22-1
CloseHQA14:30FT
[9]Gwangju
1 - 1
Jeju Utd[8] 
+1/41-0
CloseAUSBPL15:00FT
[10]Western Spirit
0 - 2
Bayside Utd[2] 
0-0
CloseCZEB15:15FT
[16]Fotbal Trinec
1 - 1
Jihlava[9] 
+1/40-0
Close-15:15FT
[15]MFK Chrudim
0 - 2
SK Lisen[4] 
+1/40-1
Close-15:15FT
[13]MFK Vyskov
2 - 3
Sparta Praha B[1] 
+1/41-1
CloseTQB15:30FT
[A-6](T)Xinjiang Tianshan
0 - 3
Nantong Zhiyun[B-2] 
+1 1/20-1
CloseCZEU1915:30Hoãn
Vik. Plzen U19
vs
Slovacko U19 
-
Close-16:00Hoãn
Sparta Praha U19
vs
Mlada Boleslav U19 
-
Close-16:00Hoãn
Slavia Praha U19
vs
C. Budejovice U19 
-
Close-16:00Hoãn
Brno U19
vs
Sigma Olomouc U19 
-
Close-16:00Hoãn
Meteor Praha U19
vs
Opava U19 
-
CloseNGAU2117:00Hoãn
ORS 5 U21
vs
Zenit U21 
-
CloseLITA17:00Hoãn
[5]Hegelmann Litauen
vs
FK Panevezys[4] 
-
CloseNHAT317:00Hoãn
[9]Vanraure Hachinohe
vs
Kataller Toyama[2] 
-
CloseDUC4B19:00Hoãn
[B-9]Hannover II
vs
Wer.Bremen II[B-1] 
-

SOI KÈO BÓNG ĐÁ